Camera IP Dome không dây hồng ngoại 1.3 Megapixel DAHUA IPC-HDBW1120EP-W
  • Mã sản phẩm: IPC-HDBW1120EP-W
  • Giá: 2.380.000 VNĐ
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Bảo hành : 24 Tháng
  • Lượt xem: 659
  • Bảng giá:
Mô tả
-Cảm biến hình ảnh: 1/3 inch CMOS.
-Độ phân giải: 1.3 Megapixel.
-Độ nhạy sáng tối thiểu: 0.1 Lux/ F2.0 (Color), 0 Lux/ F2.0 (IR on).
-Chức năng quan sát ngày và đêm (ICR).
-Chức năng chống ngược sáng DWDR.
-Chức năng tự động cân bằng trắng (AWB).
-Chức năng tự động điều chỉnh độ lợi (AGC).
-Chức năng chống ngược sáng (BLC).
-Chức năng chống nhiễu số (3D-DNR).
-Tầm quan sát hồng ngoại: 30 mét với công nghệ hồng ngoại thông minh
-Ống kính cố định 3.6mm.
-Tích hợp Wi-Fi không dây: IEEE802.11b/g/n, khoảng cách Wi-fi 50 mét.
-Hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ Micro SD lên đến 128GB.
-Chuẩn tương thích: ONVIF, CGI.
-Tiêu chuẩn chống thấm nước và bụi: IP66 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
-Nguồn điện cung cấp: 12VDC.
-Công suất tiêu thụ: < 4.6W (IR on).
-Chất liệu vỏ kim loại.
-Nhiệt độ hoạt động từ: -30°C~+60°C.
-Kích thước: 70 x 165mm.