Camera HDCVI/HDTVI/AHD/Analog Dome hồng ngoại 2.0 Megapixel DAHUA HAC-HDW1200RP-S3
  • Mã sản phẩm: HAC-HDW1200RP-S3
  • Giá: 697.000 VNĐ
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Bảo hành : 24 Tháng
  • Lượt xem: 654
  • Bảng giá:
Mô tả
Camera HDCVI/HDTVI/AHD/Analog Dome hồng ngoại 2.0 Megapixel DAHUA HAC-HDW1200RP-S3 -Cảm biến hình ảnh: 1/2.7 inch CMOS. -Độ phân giải: 2.0 Megapixel (1920 x 1080). -Độ nhạy sáng: 0.02 lux / F2.0, 0 lux IR. -Ống kính: 3.6mm (6mm tùy chọn). -Tầm quan sát hồng ngoại: 20 mét với công nghệ hồng ngoại thông minh. -Chức năng quan sát Ngày và Đêm (IR-CUT). -Chức năng chống ngược sáng Digital WDR (Wide Dynamic Range). -Chức năng giảm nhiễu số 2D. -Tích hợp OSD. -Khoảng cách truyền tải trên cáp đồng trục lên đến 500 mét với cáp 75-3Ω. -Nguồn điện cung cấp: 12VDC ± 25%. -Công suất tiêu thụ: Tối đa 2.8W. -Kích thước: Φ85 x 69mm. -Trọng lượng: 0.15kg.
Model DH-HAC-HDW1200RP-S3
Camera
Image Sensor 1/2.7 inch 2MP CMOS
Effective Pixels 1920 x 1080
Electronic shutter 1/25 ~ 1 / 100000s
Frequency  25/30fps@1080P (1920 x 1080)
Synchronization Internal
Min. Illumination 0.02 lux/ F2.0, 0 lux IR
Camera Features
Max. IR LEDs Length 20m Intelligent IR
Day / night Auto IR filter avtopereulyucheniem
Back Light Compensation DWDR
Noise suppression 2D
OSD Menu supported
Lens
Lens 3.6mm (6mm optional)
viewing angle H: 89.9º (59.4º)
lens Mounts M12
General
Power Supply 12VDC ± 25%
Power consumption Max 2.8W
Working conditions -40 ° C ~ + 55 ° C / humidity of not more than 95%)
Transmission distance More than 500m over coaxial cable 75-3
Dimensions Φ85mm x 69mm